Anwani ya simu: ‘SIASA’

Simu:
Fax:

Tovuti: www.orpp.go.tz

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA MSAJILI WA VYAMA VYA SIASA

Ofisi ya Msajili wa Vyama vya Siasa
Viwanja Vya Nanenane Nzuguni
Jengo la Wizara ya Kazi,

Mtaa wa Nzuguni A

P.O. Box 2851

DODOMA

026 2137232
026 2136924

TAARIFA KWA UMMA

KUKARIBISHA MAONI NA MAPENDEKEZO YA KUFANYIWA KAZI NA

KIKOSI KAZI CHA MHESHIMIWA RAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO WA

TANZANIA

Natumia fursa hii kuwafahamisha Watanzania wote kuwa, Kikosi Kazi cha
Mheshimiwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, kinachofanyia kazi
masuala yanayohusu Demokrasia ya Vyama Vingi vya Siasa, kinaendelea kupokea
maoni na mapendekezo ya wananchi na taasisi mbalimbali katika maeneo

yafuatayo:-

Na. Suala

1 Mikutano ya hadhara na Mikutano ya ndani ya Vyama vya Siasa

& Masuala yanayohusu uchaguzi

3. Mfumo wa maridhiano ili kudumisha haki, amani, utulivu na Umoja wa
kitaifa

4, Ushiriki wa Wanawake na Makundi Maalumu katika siasa na Demokrasia
ya Vyama Vingi vya Siasa

5, Elimu ya Uraia

6. Rushwa na Maadili katika siasa na uchaguzi

& Ruzuku ya Serikali kwa Vyama vya Siasa

8. Uhusiano wa Siasa na Mawasiliano kwa Umma

0. Katiba Mpya




Maoni na mapendekezo yanapokelewa kwa njia zifuatazo:-

1. Barua pepe, taskforcemaoni@orpp.go.tz

W N

WhatsApp, ujumbe kwenda kwa Katibu wa Kikosi Kazi, 0784 394883;
Barua au nyaraka yoyote kwenda kwa Katibu wa Kikosi Kazi, kupitia

Sanduku la Posta 2851 Dodoma; au
4. Kuwasilisha barua au nyaraka husika Ofisi ya Msajili wa Vyama vya

Siasa iliyopo:-

i. Dodoma, viwanja vya Nanenane Nzuguni, katika Jengo la
Wizara ya Kazi, Mtaa wa Nzuguni A;
ii. Dar-es Salaam, mtaa wa Shaaban Robert mkabala na Shule ya

Msingi Bunge; au
iii. Zanzibar, Mbweni Matrekta.
Tarehe 09 Mei 2022 mpaka tarehe 20 Mei, 2022, Kikosi Kazi kitaendelea kuongea
na wadau wa demokrasia ya vyama vingi vya siasa, kupokea maoni na
mapendekezo yao. Mazungumzo hayo yatafanyika katika ukumbi wa Adam Sapi
Mkwawa wa ofisi ndogo za Bunge zilizopo mtaa wa Shaaban Robert Dar-es
salaam. Ratiba iliyotolewa awali tarehe 30 Aprili 2022 imerekebishwa kutokana na
uwepo wa Sikukuu tarehe 03 na 04 Mei 2022. Hivyo, ratiba ya Kikosi Kazi ya
kuongea na wadau sasa ni ifuatayo:-

Tarehe 09 Mei, 2022

Na. Muda

Mtoa Maoni na Mapendekezo

1- 04:00 — 05:00 Asubuhi

Chama cha Demokrasia na Maendeleo
(CHADEMA)

2. 06:00 — 07:00 Mchana

Alliance for Democratic Change (ADC)

3 08:00 — 09:00 Alasiri

Chama cha Ukombozi wa Umma (CHAUMMA)

Tarehe 10 Mei 2022

Na. Muda

Mtoa Maoni na Mapendekezo

1. 04:00 — 05:00 Asubuhi

Alliance for Change and Transparency (ACT-
Wazalendo)

2. 06:00 — 07:00 Mchana

United Peoples’ Democratic Party (UPDP)

3 08:00 — 09:00 Alasiri

National Convention for Construction and
Reform (NCCR-Mageuzi)




Tarehe 11 Mei 2022

Na. | Muda Mtoa Maoni na Mapendekezo
1. | 04:00 — 05:00 Asubuhi The Civic United Front (CUF-Chama cha
Wananchi)
2. | 06:00-07:00 Mchana African Democratic Alliance Party (ADA-TADEA)
3. | 08:00-09:00 Alasiri Alliance for African Farmers Party (AAFP)
Tarehe 12 Mei 2022
Na. | Muda Mtoa Maoni na Mapendekezo
1. | 04:00 - 05:00 Asubuhi United Democratic Party (UDP)
2. | 06:00-07:00 Mchana Chama cha Demokrasia Makini (MAKINI)
3. | 08:00-09:00 Alasiri Sauti ya Umma (SAU)
Tarehe 13 Mei 2022
Na. | Muda Mtoa Maoni na Mapendekezo
1. | 03:00 - 04:00 Asubuhi National Reconstruction Alliance (NRA)
2. | 05:00-06:00 Mchana Chama cha Kijamii (CCK)
Tarehe 16 Mei 2022
Na. | Muda Mtoa Maoni na Mapendekezo
1. | 04:00 — 05:00 Asubuhi Tanzania Labour Party (TLP)
2. | 06:00-07:00 Asubuhi Democratic Party (DP)
3. | 08:00 - 09:00 Alasiri National League for Democracy (NLD)




Tarehe 17 Mei 2022

Na. | Muda Mtoa Maoni na Mapendekezo
1. | 04:00 - 05:00 Asubuhi Chama cha Mapinduzi (CCM)
2. | 06:00-07:00 Mchana Union for Multiparty Democracy (UMD)
3. | 08:00-09:00 Alasiri Jumuiya ya Wahindu Tanzania
(Hindu Council of Tanzania)
Tarehe 18 Mei 2022
Na. | Muda Mtoa Maoni na Mapendekezo
1. | 04:00 - 05:00 Asubuhi Shirikisho la Vyama vya Watu Wenye Ulemavu
Tanzania (SHIVYAWATA)
2. | 06:00-07:00 Mchana Shirikisho la Jumuiya za Watu Wenye Ulemavu
Zanzibar (SHIJUWAZA)
3. | 08:00-09:00 Alasiri Jumuiya ya Kikristo Tanzania (CCT)
Tarehe 19 Mei 2022
Na. | Muda Mtoa Maoni na Mapendekezo
1. | 04:00 - 05:00 Asubuhi Mtandao wa Wanawake Katiba, Uchaguzi na
Uongozi
2 06:00 — 07:00 Mchana Ushiriki Tanzania
3. | 08:00-09:00 Alasiri Chama cha Wanafunzi wa Elimu ya Juu




Tarehe 20 Mei 2022

Na. | Muda Mtoa Maoni na Mapendekezo

1. | 03:00 - 04:00 Asubuhi Chama cha Madereva Bodaboda na Bajaji
Tanzania & Chama cha Wamachinga Tanzania

2. | 05:00 - 06:00 Mchana chama cha wakulima Tanzania “Tanzania
Agricultural Society Organisation (TASO)" na
Chama cha Wafugaji Tanzania

Wanahabari mnakaribishwa kupiga picha na kuongea na wahusika kabla na baada
ya mazungumzo.

Karibuni sana.

el

Sisty L. Nyahoza
KATIBU WA KIKOSI KAZI

05 Mei 2022



