

JINA LA CHAMA CHA SIASA .....

REJISTA YA WAJUMBE WA VIKAO VYA CHAMA VYA MKOA, WILAYA AU JIMBO  
KIFUNGU CHA 8C(1)(c) CHA SVS NA KANUNI YA 15(4) YA KUUVS

Aina ya kikao .....

Mkoa, Wilaya au Jimbo (Kata isiyohusika) .....

Na.	Jina kamili la mjumbe	Namba ya kadi ya mwanachama	Cheo katika chama	Umri	Jinsi	Mamlaka ya uteuzi (kikao kilichomteua kuwa mjumbe au kuwa na cheo husika ambacho kinamfanya awe mjumbe	Tarehe ya kuwa mjumbe	Tarehe ya ujumbe wake kuisha	Mahali anapoishi	Wilaya anayoishi	Mkoa Anaishi	Namba ya Simu

Saini ya Mwenyekiti wa Mkoa, Wilaya au Jimbo au Mwakilishi wake

Jina .....

Cheo .....

Saini ya Katibu Mkuu wa Mkoa, Wilaya au Jimbo au mwakilishi wake

Jina .....

Cheo .....

Tarehe .....

Muhuri wa chama

**NB:**

SVS - Sheria ya Vyama vya Siasa

KUUVS - Kanuni za Usajili na Ufuatiliaji wa Vyama vya Siasa