

JINA LA CHAMA CHA SIASA .....

REJISTA YA VIONGOZI WA KITAIFA WA CHAMA CHA SIASA  
KIFUNGU CHA 8A(2)( b ) NA 8C(1)(b) CHA SVS NA KANUNI YA 15(2) YA KUUVS

Na.	Jina kamili la Kiongozi	Namba ya kadi ya Uanachama	Umri	Jinsi	Cheo	Tarehe ya kuteuliwa au kuchaguliwa	Tarehe ya uongozi wake kuisha	Sanduku la Posta	Mahali anapoishi	Wilaya Anayoishi	Mkoa Anaishi	Namba ya Simu	Barua pepe (Email)	Picha (Passport size) ya sasa

Saini ya Mwenyekiti wa Taifa au Mwakilishi wake

Saini ya Katibu Mkuu au mwakilishi wake

Jina .....

Jina .....

Cheo .....

Cheo .....

Tarehe .....

Muhuri wa chama

Tambua: Viongozi wa chama wa kitaifa ni wanachama walioteuliwa au kuchaguliwa katika nafasi za uongozi za chama za kitafia kama inavyoeleza Sheria ya Vyama vya Siasa na Katiba ya chama husika. inajumuisha wakuu wa idara na vitengo wa chama, manaibu wao na viongozi wa jumuiya/ngome/mabaraza ya chama.

**NB:**

SVS - Sheria ya Vyama vya Siasa

KUUVS - Kanuni za Usajili na Ufuatiliaji wa Vyama vya Siasa