

JINA LA CHAMA CHA SIASA

REJISTA YA VIONGOZI WA CHAMA CHA SIASA WA MIKOA
KIFUNGU CHA 8C(1)(b) CHA SVS NA KANUNI YA 15(2) YA KUUVS

Na.	Mkoa ambao yeye ni kiongozi	Jina kamili la Kiongozi	Namba ya kadi ya Uanachama	Umri	Jinsi	Cheo	Tarehe ya kuteuliwa au kuchaguliwa	Tarehe ya uongozi wake kuisha	Sanduku la Posta	Mahali anapoishi	Wilaya Anayoishi	Mkoa Anaishi	Namba ya Simu	Picha (Passport size) ya sasa

Saini ya Mwenyekiti wa Chama Taifa au Mwakilishi wake

Jina

Cheo

Tarehe

Muhuri

Saini ya Katibu Mkuu wa chama au mwakilishi wake

Jina

Cheo

Tambua: Viongozi wa chama wa mkoa ni wanachama walioteuliwa au kuchaguliwa katika nafasi za uongozi za chama za mkoa kama inavyoeleza Katiba ya chama husika. inajumuisha mwenyekiti wa chama wa mkoa, makamu wenyekiti wa chama wa mkoa, katibu wa chama wa mkoa , naibu katibu wa chama wa mkoa na viongozi wa jumuiya /ngome/mabaraza ya chama katika mkoa husika

NB:

SVS - Sheria ya Vyama vya Siasa

KUUVS - Kanuni za Usajili na Ufuatiliaji wa Vyama vya Siasa