

JINA LA CHAMA CHA SIASA .....

REJISTA YA AKAUNTI ZA BENKI ZA CHAMA CHA SIASA  
KIFUNGU CHA 15 CHA SVS, KIFUNGU 11(2) CHA SGU NA KANUNI YA 32(1)(a) NA (3) YA KUUVS

Na.	Jina la Akaunti ya Benki	Namba ya Akaunti	Jina la Benki	Tawi	Watia saina katika akaunti	Aina ya mtia saina (category) A au B.	Madhumuni ya kufungua akaunti	Aina ya Akaunti

Saina ya Mwenyekiti wa chama taifa au mwakilishi wake

Jina .....

Cheo .....

Saina ya Katibu Mkuu wa Chama

Jina .....

Cheo .....

Tarehe

Muhuri wa Chama

**NB:**

SVS - Sheria ya Vyama vya Siasa

KUUVS - Kanuni za Usajili na Ufuatiliaji wa Vyama vya Siasa

SGU - Sheria ya gharama za Uchaguzi