

JINA LA CHAMA CHA SIASA

TAARIFA YA KATIBA NA KANUNI ZA CHAMA CHA SIASA ZINAZOTUMIKA SASA

Na.	Jina la nyaraka	Toleo la mwaka	Tarehe ambayo katiba/Kanuni imetungwa	Tarehe ambayo katiba/Kanuni imewasilishwa kwa Msajili wa Vyama vya Siasa	Jina la kikao kilichotunga katiba/Kanuni, tarehe ya kikao kufanyika, sehemu kilipofanyika (Ukumbi, jina la mahali na mkoa)	Tarehe ambayo katiba/Kanuni imefanyiwa marekebisho	Tarehe ambayo katiba/Kauni imewasilishwa kwa Msajili wa Vyama vya Siasa baada ya kufanyiwa marekebisho	Jina la kikao kilichofanya marekebisho, tarehe ya kikao kufanyika, sehemu kilipofanyika (ukumbi, jina la mahali na mkoa)
1.	Mfano, Katiba ya Chama X	2020						
2.	Mfano, Kanuni ya kuendesha chama	2007						
3.	Mfano, Kanuni za fedha	1996						

Saini ya Mwenyekiti wa Chama Taifa au mwakilishi wake

Jina

Cheo

Saini ya Katibu Mkuu au mwakilishi wake

Jina

Cheo

Tarehe

Muhuri wa chama