

**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
**OFISI YA MSAJILI WA VYAMA VYA SIASA**

**Telegrams:** "SIASA"  
**Telephone:** 2137232  
**Fax:** 2136924



Ofisi ya Msajili wa Vyama vya Siasa  
Kivukoni Ilala CBD  
1 Mtaa wa Shabani Robert  
S.L.P. 63010  
**11101 – DAR ES SALAAM.**

**TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI JUU YA KUAHIRISHA**  
**KIKAO CHA BARAZA LA VYAMA VYA SIASA**

Ofisi ya Msajili wa Vyama vya Siasa inavitangazia Vyama vya Siasa na umma kwa ujumla kuwa kikao na Semina ya Baraza la Vyama vya Siasa vilivyokuwa vifanyike siku ya tarehe 21 na 22 Disemba 2017, Jijini Dar es Salaam vimeahirishwa hadi hapo tarehe nyingine itakapopangwa.

Kikao hicho kimeahirishwa kwa ajili ya kutoa fursa kwa Vyama vya Siasa na wadau wa Vyama vya Siasa kushiriki katika shughuli za uchaguzi mdogo unaotarajiwa kufanyika 13 Januari 2018. Tunaomba radhi kwa usumbufu wowote utakaojitokeza kutokana na mabadiliko hayo.

Jacqueline Kilama  
**Kny: MSAJILI WA VYAMA VYA SIASA**  
19 Disemba, 2017